Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 175632|ตอบ: 681

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 11 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4539 / 4539

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26864
โกออน
518430
คะแนนความดี
95545
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ 6 ]9 K5 h+ h9 c
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
, b5 A# E; g6 P  Cหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
" O- \4 Z5 g2 v' Vนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ & U8 c, {0 b; ]; r' @% l
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
1 ^( O( _! O* |9 {คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
7 B# K! C2 S8 zแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
6 ^; S% Z+ j/ Z  P2 j7 O: i( E( }7 vมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ 4 v$ N* E3 \: s( j+ g8 D
ไปหน่อย
0 ]! y; W. a/ j5 ^. Sมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
% D! @) H# Q) W+ w3 lัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ 8 \* P! ], X) O2 ?# ^$ r" r
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย 9 h8 X2 ~/ j# D4 Z
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
: A( K  T, ~6 C. Q, A. bแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
0 Y, a; m8 N! _. n3 Oน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
, Y3 v- b8 A" Q! @* Eไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
9 C( D# g  O$ V8 sถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ , ]  |" E2 P  W/ w$ _5 I1 H, u. v- w
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
  v# F: e+ o3 X8 _; U3 c) Hปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
4 I1 u1 H1 x; J% F8 X+ oเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
3 V* Y, r! D: p: Y! W+ gแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
. S% P, F3 L" e- p* T* Aความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว   R3 ^5 m: j! R3 y
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข ; t1 |7 _6 x. |4 ]" |) ]
ึ้น 9 g' c, [- Y3 v+ ]
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
1 N- w6 G+ \0 ?, z# G& V, o้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
4 U' M2 k9 l+ O' U  X# T! G. g0 ~มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
% [. L/ s  O% `& u# c) sมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
0 q3 T+ z9 J$ c, Xงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี % s1 f/ e. N7 P2 U
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
4 l+ W: Q) ~2 ?4 I$ _, g6 Fมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย ( r; T. H6 c* `- r
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ " B& `' W9 `) P$ `, _
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ ' s0 B; L1 B) p4 v6 D& Q
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน   [" Y4 k) I8 D) x" \
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก & y2 b  \5 b  v% u3 w& g. E
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ , d  r7 j) `9 {7 w
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ . B/ m* u. r4 Y! o* D7 N
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา " Z4 S' _' K! b1 S: L/ v
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
$ ~/ D' g& J1 E! |. f4 c( Y  M6 ~มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
& r3 h+ m: J) _+ m3 n9 O- a) u) f% _ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
1 _- e1 g! K3 z) F' {เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
7 O* E7 I3 g3 p, O! n! sมันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย 6 a+ }: b$ S. y* y! j+ x: K% P
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ + M+ \$ S; C) U! n1 n2 X8 f4 f5 t
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด 8 ?' y+ f+ w9 i) Q+ L6 b& u5 F
ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
% `7 {$ @( _4 T' O1 `/ yมันเสร็จ
( b# j; `$ U- \1 ?: T7 Z/ P  \
+ `4 ]0 P/ N  e+ c' o2 `* E6 u6 `% U) _+ i, j) k& T" ?
มีต่อนะ
3 y/ q% V" k, p" R, P9 k8 ?* m+ b/ o/ E. k4 x& K0 P

0 j; {0 M/ V: D2 Z
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 885

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ) i5 W+ S3 V; e: s. e. ~. ^
+ A" t/ _! f# p) N( q3 \+ s
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1220

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
, x$ `* _" L, V# r. C  V...................ขอบคุณนะ$ E; t1 d. \( B
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
& x2 e/ x- d  \$ x! ~6 V8 I$ U........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ0 n$ k7 ~! Q* X0 j+ S
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ5 O: R% v: O5 V% z2 U/ {' _1 @
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
) u4 w! G% g6 U: F9 ~. N..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ& I, V7 [. g) {4 k, u8 E
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
5 K* H7 y/ L- m* a7 a( rขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
, G$ s1 R! B. Q" @6 z  r8 f.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
# P4 j; w( T: [0 E2 @- [. p..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ+ w: C- d# [% E; ~1 ^8 A+ W
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ) ?3 }! t2 f  E: B8 Z5 C
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ' u! e, Q0 Y; o% G6 V3 \: y+ `% X
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
7 K1 C2 E2 P! h1 L# X- f............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ0 z8 A( `( v% b. p* N' C" ~
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ) g! w% B' X( x' V3 _9 {- w
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
' s/ v0 V9 I9 X2 a8 b5 \) |......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
7 p. {8 |& R; p0 X6 V1 c* d.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ, H# q$ j. I& D, g3 E
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 912

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
7 D% j. [- x! o9 c+ E, @2 o0 @0 ^2 F( L! E/ V( v3 g
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1159

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
- s& c6 g( I, w. L! g_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____" H4 }1 ~' g! n, k; b1 |) B' S4 g
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
- _$ t# v3 r: h+ \- `9 Y_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
; }. y; O+ ]/ ~7 ~7 h6 z_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
- X. D( I3 C- M" A# K; ~- h8 A_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
0 L' h1 d1 l" f8 x7 x( `_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4510 / 4510

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 0 {; O7 }! b, G3 m0 o! w% v' f

7 p  C; s2 W2 [* y, p0 Z9 e) S3 m% bBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
, V5 j. g* W/ ^7 ~: dBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
4 r* I; O  K' z& [6 k) d5 qBOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY7 u; B' y" F7 r0 ~
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY0 H( |2 n* u3 Y- ?: ~: N8 w
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
, y6 M  C  \# z  q" {2 CBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY/ A5 T+ g, [) l1 Q3 ~
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
" |! f# r( d3 r( H3 e+ o+ iBOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY  D/ ]) V& ^6 g9 Z: p& o* B
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY! p: o$ a; [5 C* {2 x* v
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
+ c5 L  a" b: x( {7 R  w6 l                                                   BOY BOY                                  BOY3 R3 w- M8 H) h! U5 M+ e
6 g, G- V" C* s+ Z* m2 @

9 x! Z: s+ f- q____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
/ \) ~. D7 m0 f, l, \4 J% b% O_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____3 q  _1 f+ L2 K; M4 c8 c% a9 a6 L
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
2 g7 u  T- W7 `( K, n( m_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________8 j2 W8 Z. c2 u
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
4 Q  R( P$ w- `+ ________$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
: d/ U( {" t0 H# h( [  z& Q. Q. e9 a_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2587

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1956

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2015-5-5 22:22 , Processed in 0.415243 second(s), 59 queries , Gzip On.