Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 170194|ตอบ: 676

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4152 / 4152

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26851
โกออน
518422
คะแนนความดี
95533
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
' k% d$ e  s4 t7 }4 I/ rแย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
8 p; l' {) |, b3 h) J% Jหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
+ K; ]0 r. C$ C+ W& yนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
/ d# t2 }- s- r, `& {# s9 _เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
2 u' w7 j* j0 z9 D3 t3 X# ^คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) 6 j. j9 `* I3 V" t. f- R" X' G
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ * u- u* [1 K- E- f
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
  U: k8 n! M0 F: u$ q7 F* v+ o3 E0 cไปหน่อย 0 M) {( p) \6 y
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
7 T; g0 H- x/ G$ Y* N' }* [* ]ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
$ m. I  d5 X& ^7 hให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
+ q' N% N: t! Zแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
. u# T! v: S5 s5 fแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที ( T4 f9 S' \8 `. O# U! i( w
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย 6 {5 O4 N: @: E
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา 4 [# G# ~$ _+ t" |- t
ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
+ y9 ]( j8 Q7 x7 j" E0 X; Oตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
; Z2 q- o8 X" W! @ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
! T% l" R1 S8 zเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
9 B8 k+ s4 B2 P" ^( B- s9 y  i' lแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป 4 A5 \1 r: r, N4 i
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว   ^9 M1 U& Y2 }2 X
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข 5 O) g2 E  w+ Q) A% F2 w2 D* q
ึ้น
- ~2 V  B( t9 u$ k4 g+ g& kทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
1 j$ i6 k+ G0 d. L้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
$ [9 v& |, ]- `& N" @; [& W8 _! Eมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง ; ~6 @' Z. I+ r3 Y- r- Y0 u; R
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
+ y7 A! Y& D0 V; v) L! ?4 _งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี 1 e5 r7 _) O9 ^  g7 h0 R
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ $ l, ], v  Q$ o
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
; ]9 z3 K/ S" K, e4 |+ Q3 p" n7 G% Vเราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
% v* {" {! H+ ~; \ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
. I6 B0 t+ m( Kบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
: W6 x$ N$ b3 k0 I+ J' W" kเราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
2 U) S4 g' a; tอยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ 0 Z/ {& }3 V4 v) h
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ - A" I  l: d8 C( }5 v+ X
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
" A! ^$ u( b" D) A) i9 Hไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
& w1 C6 n. |8 G- `! Bมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก 0 m5 D# S; ?  v0 O( O
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้ 9 B" q7 y! F/ c. t& T2 H1 W/ y" L, A
เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที : A, m; K- E" x6 f2 ?
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
/ c& j1 ]6 U" C7 X8 v& R; b0 [* P; nตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ % H5 l- p* @2 w& d" D
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
5 K( H5 u3 L6 q; V* qไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น 1 K7 T. u; n+ t$ D7 o
มันเสร็จ
3 {# P' T. U0 L- B4 q0 `) g3 ^! K& p7 n8 \* p
: m  N5 h* `  q3 H9 \" J0 S
มีต่อนะ
0 y: ?$ F# s4 l3 d
3 F4 r5 A6 k5 a: @; G0 i2 q5 y
! }' Y5 ]- i/ b. K8 A' x7 I8 |+ p
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 806

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ6 X. A! i4 M$ D4 `4 `0 `! U

: x& _1 T* o* H/ w4 H$ T) A% bน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1111

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
) r4 ?* C# b* g0 q" D...................ขอบคุณนะ
+ q9 B& Z& L0 \7 C# y............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
0 `1 a. _) x; G) G4 p........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ+ p7 {( H$ N7 z# T! O% F, \! d' b' N( _4 O
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ* p$ ~1 Y! t6 C  W5 ^6 h4 A
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
. _" ^' D! a& x  j; i: n  j) n..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
4 D$ @. L4 {/ d; [; O4 ].ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ! {5 H# a1 W& Y0 S/ T( i' w
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
6 b/ m/ l5 \% E& Q- c( _.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
  i/ o# M9 G  }..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ+ B1 F# `( a2 T: w, N
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ$ g! b4 z  p$ ~- G% m; W& G
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
" u* U/ \* O* i7 a$ ^0 k* a.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ6 V7 V/ ]8 r5 T, t3 @8 Y8 ?
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ- A+ o8 `3 I+ y$ W. O" ]
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
" d) W6 @) m' }..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
* ~: i# R$ P3 {/ @0 i) Y......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
. x6 [+ J2 V+ j5 E" H* C6 W9 b$ J.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ! s$ c$ l3 D( o. k3 b+ s/ r! j
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 831

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
. R7 N% n+ W6 Y2 F! N: [1 j9 F  u  N7 m
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1056

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
. I1 v& T7 D4 b8 q5 \: c- }% }4 K_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____9 Y" l$ ~2 ?5 ~% Y; b" ?" H( p, F
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______5 {- B4 c  N+ s) Y' b
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
3 l. P8 d& G: K$ \_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
" A# O1 S: d  f7 ]( V_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
! ~: i. s' r: z, M% t1 |_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4110 / 4110

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
! Z7 J/ f1 k+ P" U8 M2 F9 R/ h. V. M1 ]8 Q
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY, t7 e7 _- L$ q1 Y
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
3 v$ r) ?% Q+ Z# p0 xBOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
7 ^9 A" T, J4 w8 FBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY1 N$ s5 B) G) D0 }  \- [0 i
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
# Z" }$ {/ h0 Y' y- vBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY' Z. f& I& R+ F% |; Z
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
* f% A8 F- W5 |9 X. x* W" Y- x' QBOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY
5 U. X( E8 Z% \! F+ `& CBOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY; f/ e  n" u/ x& n! B; d( R1 g# j, h
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
. ]9 C' c) U% V" p3 N                                                   BOY BOY                                  BOY
! K' ^7 ?1 ]* E( R% S! K+ a1 c: s+ j' ]6 r. `% h% T; K6 ^
' b/ x* F, T6 ^$ n! E. K* F) K1 K
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
& L$ D* @5 n" |( O# i5 E+ G3 }& M/ C_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
, G. L6 o+ E5 i9 B* O) g. L+ H* l_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______! s; N+ H4 x2 i' c* }/ J
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
& h: @2 l- E; ^+ ________$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
# Z! S7 t5 f( v( }% I_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____+ o2 m3 e8 z+ _' \
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2358

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1782

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-10-21 04:11 , Processed in 0.434038 second(s), 59 queries , Gzip On.