Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 167129|ตอบ: 676

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4047 / 4047

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26846
โกออน
518417
คะแนนความดี
95528
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
! F8 ^2 Q5 p7 S( Zแย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา 5 R  j( J: ?) y" a* a/ ?" t
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
4 z" s6 V4 Z0 @9 kนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
) ?. A2 I- m6 n2 c) fเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ ; D4 T% E# J4 A
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) 8 m- n  b; E8 w. d0 H
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ % M& k: q$ O- ]( z$ T1 ^) Y
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ ' B% W3 T, v( [# H4 V
ไปหน่อย
3 s3 ~  @: d/ _: Q/ G. Fมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
, B' q0 ^, t; P. Q7 cัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
$ X1 U- X  v, k/ V8 Uให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
2 v- j4 U) T6 k2 b4 Z; N9 [แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
+ o$ z4 x9 G* Zแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที   L# g" M* L; F7 ~, i) ~% s
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
- C# e& M- L3 s* E* X7 rไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา 6 m3 E; y4 |8 k2 k5 h% Q
ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ : K0 j! o. c. S( c. B. T
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ 8 I& I# Z) N8 j- F, q$ c; H5 B* o; ?0 `
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
/ z6 P( y3 {- Z4 z6 }9 q0 aเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง 9 ~. A& i: V& i" N! {
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
# {% ~& C: y# d# ^' c# f( {: zความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
( V' r0 y+ G; l9 D1 J3 @สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข & t7 N  Y- f9 _8 f
ึ้น ( Q* v7 f# s4 U# U2 r6 w" o
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน ! h9 t; ?3 Y. n* {8 q6 ]# j
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
* V4 d" g$ O& m( z! x# n$ Y5 nมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
; x+ K1 v8 _/ `& xมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ 0 o: B1 T% D$ e3 x, T" x( _
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี ; c) [4 B4 _! \$ G2 S% m
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ ' d7 T) k# k) F% F# l* u
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย 0 L0 k2 a/ ?7 f: p
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
" ]7 W" m/ H7 x' J- E+ ]; Wไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
) h3 z2 ]! U" g7 k! {1 yบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน 3 Z# I, {  l2 d  l: V# o) e
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก + E  L" z/ n3 @: }+ Z* D
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ ' O5 _4 l$ d2 ?- [
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ 5 M6 N+ ]% i& o% P
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา * F4 B) k7 j+ R
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา 7 V6 B. k8 w/ X$ n6 u
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
0 ?: F5 r1 N6 B* a/ p7 g  h, Wซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้ 3 G. q* G  M: P$ {" k# Q# x
เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
( f. N/ L, j. Eมันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
  Q6 `' M5 v7 l, V2 ?" v( V  Qตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
; x/ o! J; B  X) Uสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด 0 J" M3 Q& ~9 n- o$ m$ c
ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น 0 z) l0 I5 D  ~: l
มันเสร็จ; D. {6 @* l/ y! Q/ [& s8 G9 i' V; e
2 A2 \5 {6 |: |+ w! p( r

& m3 S: N) [' O3 l* N$ |: _3 ^มีต่อนะ
" j; D$ S+ s& A3 R# G1 k# L4 Q3 P  i& v9 @$ L; L2 v
8 h- r( k- C( o; `( }4 R1 ~
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 785

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ0 t. v5 _' @: l, _

7 M, ]2 z3 Z+ ]7 E" }- C  eน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1082

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ0 l8 b6 r5 W9 P& c1 m
...................ขอบคุณนะ
1 ]5 j% Z* D# e9 n9 ^* Y- o0 K' I............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ$ y# V- f7 R4 }8 \5 V- `& }6 T
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ2 b- W3 E- w* u# h; L
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
. |2 T' A8 [2 I, s! P...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
  l0 f* T4 y4 |( Y9 m4 _; b7 q..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ  D# Z0 @6 T/ e4 ~9 W* [8 M% S4 e
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
! R& t# S: j0 ~" t4 Q$ y5 Sขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ, J* E( E0 h0 t3 [& W7 z  [
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ* W1 m/ T( F9 ?2 I2 v
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ: H- m& H  ]# J$ e* S, H
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
$ }4 K+ `. q$ p…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
( J/ X: M2 @# h* k) ^; K  k- i5 p  k1 a.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ  Q! @0 Z4 N  m& E& \
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ/ q' d% m# g9 B/ W
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
- v& P1 l0 W( b..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
" v6 h* k3 R! d' V* i$ \5 h' e......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
. Q- y6 S3 {$ G- L.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ# l; C/ I4 P: y3 R
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 809

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย4 j( T) k* {7 s7 f8 `/ i' h
0 M9 W5 u: s1 |  G- [9 u- p
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1028

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
  Y% ]: G0 ?: d5 C7 f9 f_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
! Z. S) J; F4 r( S  s+ p, Q_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______; l4 i2 k* W) _5 Y5 x* ?
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________: n5 K9 P( P5 C
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
& v# L* H: j0 ?/ E7 m_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
! R" m6 V! o- t5 D& w$ U_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4000 / 4000

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 ; J4 [. X, h, B( x4 J9 i

$ i3 v# D1 E! rBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY0 d5 U& r' O6 n( L+ S" b1 I
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY8 g) s" f7 O0 o; ^/ K7 `1 W6 u. \, w
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY" x1 r% _+ C: n/ B
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
) O3 ~; s$ k- v# }! HBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY8 \" A9 l8 }) B# S2 F
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY6 D% ~. s+ g! X& ^# N2 x, b# D
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY* Q/ k$ q, G5 o* a: T  ^% t
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY# j2 Q4 i9 c& X3 l
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY* D* V/ v; H8 {  K# J% p7 S
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY0 s6 D( x  g: y, ?) _- x
                                                   BOY BOY                                  BOY6 K9 T5 d/ d) i6 R' H) F! M

7 |% J; h# Z: z' j# k$ z) f1 E3 S4 {$ \( d' X2 i$ b
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___. z- M' D0 {9 C- j
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____9 h7 j* {4 D) B
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______3 g. J. }  w8 Q7 r
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
; O9 n( o. _7 b& L_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
( r' i! c5 {% A- D! o# \) T- n% e_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____8 @6 z( m; a( _0 z
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2295

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1734

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-8-28 08:02 , Processed in 0.412361 second(s), 59 queries , Gzip On.