Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 163989|ตอบ: 675

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 3976 / 3976

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26843
โกออน
518410
คะแนนความดี
95527
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
# n1 _9 j6 X8 o( h+ Dแย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา / D0 n2 Q/ v0 Z( K" Z
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั 9 U0 W% M$ a6 C& I4 r  G
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
: B% a- a5 |8 g' a0 W8 h% W2 X& cเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
2 t' X5 l7 V" \9 Y4 D& Xคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) ; ^% @0 W1 h* @* b  T, i
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ # ^" S, T7 A1 i  Y/ I7 K
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ & k6 |4 N' E$ l& J
ไปหน่อย
* R5 R  v* N7 h; q9 v: _; Jมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
4 q( u/ s) H1 Z4 Aัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
/ r9 _3 F8 K8 i- ]5 }ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย ( \0 T1 e" f& f; L# u
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา 0 u3 n/ K' V" n+ ]
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที & q: U7 ^1 s6 I: h
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย 4 R1 V+ t) Q3 d! X
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา * y" }5 ^; p/ A6 w
ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ - |2 ~8 E: p4 K# l
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
# C1 G; d2 }8 M; |' a. vปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง * V2 Q$ F/ _5 [7 f  f8 D: q* R
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง * X7 t- t& b$ G) Y3 ]* [! w( ^
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
3 `' p! M& L& H* Z( Y: Pความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว " g3 }5 H9 E& n" b' A6 Z/ h& ?$ r
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
' u1 h7 k$ `8 ?ึ้น
: F* F' J; m6 Q) Z1 Yทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน 9 G! D: i1 t  D7 c
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
  y( D0 Q/ w  Z1 ~: U/ t5 Jมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
/ n3 L  O2 M- y& l0 s2 a3 P5 zมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ . g, C7 z! m( g& P( G0 ^  G2 F
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี , t# L1 \/ r7 D# s/ v" T+ q- y
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
& X+ S; H3 x1 j* J5 pมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย 3 O  \, F  k2 t. \, k: X
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ * I2 J! C; n. L# u2 j3 n
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ + S, {4 ~# g# o9 A0 \$ Q$ l1 l  B
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน * A8 ?9 E6 L6 A0 I2 p
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
. ?! E) E* H1 ]+ C+ Vอยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
0 }9 k% N9 p9 a1 ~# m- y' {ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ 4 Q9 x6 j4 g' U  R* G: _2 a
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
  b' M6 c- A7 k( `ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา / f7 w+ [4 z' Z: Y" t9 g4 l5 o
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
. p9 o% w0 |7 [% E7 H% Z" lซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
  Q0 y4 N! j2 v9 L$ A0 hเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที 7 X1 w: G3 [' s, T# A1 E7 m
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
2 T# o) X1 Y6 X% Q$ _/ f6 }! {, c! tตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ - E. S( l" E0 U6 ^% \- ]
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
: q. f0 ], u; jไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
+ c# R; ?$ u, Jมันเสร็จ
! v. W' p  Q  U4 |8 x
4 I6 e& [# R/ p& X* t
* d* Q. J2 j" {2 T4 p7 {มีต่อนะ
! ^) h1 r- q( k7 S' p, T& o- F0 I3 q0 V, f

5 A7 v& y/ J3 `
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 770

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
4 S/ ]# o$ b& Z8 j6 J) b% l# n* s! ?$ o5 V6 {9 @9 L# O7 L, k0 j
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1062

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ8 ~9 ~. ^2 t! J2 T8 D; S& p
...................ขอบคุณนะ
  J8 z9 n; X8 r0 z0 v............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
- s2 p0 e$ |) y* f) ?( c........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ: R% ^- }% W6 Z7 }2 X9 z2 Z
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
8 k) Y" |* H: j...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......  R. w2 o: }2 y) P" T, w# M  Y
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ; u% k/ G9 n7 _& X% \. M2 e
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ) v+ i* s' s3 A- o6 _9 |
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ7 S! {9 [. I9 R
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ1 _/ e( w* [) L  a4 e) k) H
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ0 p+ _9 W; `; y. f( N
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ9 g3 W  z- r8 i' }% F2 |' X
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ) L1 Q! ]8 I9 ]1 i$ x$ f7 C
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ3 c4 ?& }/ s* ]0 d' U0 Y3 @1 y
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
7 V6 w2 A4 [% q# L................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ7 F9 w, y1 p1 B5 G9 I# j7 i/ X
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
8 L, |, z, r, s  R' }3 `+ D......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
9 U, O8 D0 T6 E% G2 y. |.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ7 k( e/ h3 t* t1 t0 C7 g
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 795

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
5 Q* K5 v  e( O$ J- U4 i* J) Q) \7 D0 K
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1009

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___3 Q+ I* L. J) G' X: N0 I; N
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____- e* F* \+ {! R; W. J
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
# S: E1 d' O* o4 z_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
' ]" y% m8 n  G3 O9 w_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______# W/ }2 n. x! `) Y3 C6 E
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
; f% T" |, S* }4 d- [: d2 l6 O2 R_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 3926 / 3926

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 & }: J1 F0 {1 l/ I( q3 f& m* I
- ?3 U& ?: b8 a! U* Y( n, O
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY1 f; i  ]$ m3 x. d$ c1 J
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY* ^& I: K& N2 {& x
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY8 \% g5 Y2 {- Z& _3 ]. C
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY1 J0 M5 N1 J. l) ~- `
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
  ^) z" ^0 l5 l) nBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY! V6 U* z2 O% D$ V$ |
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY1 u. Y: B, p: m
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY8 L9 S% j9 o; _2 g) T8 P' f8 P
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
$ x, j! d" W2 F' _7 a1 H5 wBOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
4 H7 P; V9 m" R% Y                                                   BOY BOY                                  BOY# I  j! V' t7 f% D) k

! L  T) E: V$ `! o- E0 k) j6 k! h) |4 T8 G
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
% O3 i, ?* E5 u) f" H* Z7 D/ q_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____6 c) g% |: W( V. \0 q  V
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
) q, h4 T8 J! r' D2 h_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
7 V- a- y9 u: j; `_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______+ I4 o: b' R  D5 f9 e
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
0 O! a; D* L8 C/ A, `5 T) @) K: x_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2253

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1702

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-7-23 06:34 , Processed in 0.403908 second(s), 59 queries , Gzip On.