Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 171906|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4229 / 4229

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26862
โกออน
518425
คะแนนความดี
95539
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
* t; _3 ~( q( e, ?! Pแย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
# O% @' \, o) I# A7 @4 U- S4 Aหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั 6 f8 k2 Z- N7 w& ?' R+ q
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ ( Q5 p7 @; ~7 I" V2 Q: H$ t( d
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
* M, p/ x$ Z3 h- ~% l" Iคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
# R3 L( K  }4 a( N' v* zแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
( R! _( f3 G4 T4 D# x5 b7 pมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
7 i. \1 D: d9 T# ^! ?- w' \% gไปหน่อย
9 r- f! A% V9 X7 e8 Yมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล $ V* h2 M& Y" J: ]( |! q" q
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
* c5 l( T. N4 d( Zให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย # ?9 q, P! x" F9 ]/ A; S
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
5 X2 J; N6 N, xแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
  D% T6 X) p0 m( k6 z9 V/ [' Vน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย : u3 D) `- B6 W
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
! J$ W- U! p3 x7 ?ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ 9 X# W- s+ o$ N! i" q
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ ' a2 d8 }: l  R: d8 s" ?+ h" Q$ l, z+ R
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง 3 E0 o! k- i  A" V$ E  ]6 u; D
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
4 g" x" n- @7 f9 Y7 V& j9 gแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
) n6 n& ~0 y4 N" U. @ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว % i% ]* R/ E  |' W) h" ^3 j; K
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
; _& u# s0 d+ r: yึ้น - q5 R8 ]% \5 e6 B
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
+ `1 O4 @* F* V2 \# T6 L. @้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
' \1 J( x5 W) m7 i3 z2 [) Z/ d* Tมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 3 l% w7 w3 y+ f9 w1 z
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ 9 n+ u4 |! @/ a% P+ {) k
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
3 H4 i& r0 ]2 C9 Z' eมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
0 s2 a: ~- F9 ^. F: N( Uมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
' C7 N# d; c/ v& X" Gเราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ . U4 h% I, s' H. ]7 ^1 e
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ ; R# g, _. d1 j' Y# N# E5 B
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน # n& P2 F5 \8 L" H0 B6 H2 Q% G3 K; R  c
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
9 G3 U8 i; d6 ]/ b  }อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
$ E( C& c* j* x4 Y; Yส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
+ S8 C. ~9 x: t. k) l"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
% I4 F/ ~7 H: a1 C8 P, ^. U& sไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา - y+ g" S7 n! M$ w( ~
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก 9 k1 D- P4 F9 d( t2 x
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
  d) K: L- b! p; R0 [& E' ~เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที 2 s4 S1 V( N0 H: }
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย . z; q" ], c6 ]& Y$ p/ f  f" T/ P, c
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
6 b& l! L5 Q( u( j" l$ ~สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
2 Y  F+ D- i  a* `# qไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
: Z$ ?' t3 S. Q: Vมันเสร็จ
( M' N+ I: a' L5 ~; Z
6 t% r. h. w7 `6 a' w) E7 j
8 v8 v; \5 i% Kมีต่อนะ: E6 q4 ^. l2 P/ r" s
! H, P$ `* l/ R" {" S

+ Z9 r: E: {( U1 U  U$ d
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 822

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ- n6 O; Z: z9 b9 |7 H- [7 \

8 f6 c" K1 t4 p" s3 {# S$ r8 ]น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1133

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ9 H  d4 k# }" E+ ?$ v9 F& i
...................ขอบคุณนะ
$ ~7 b: B) x1 M" E- a............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
0 U* x* E  t+ h/ `+ C........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
' R' h1 R$ z3 M& H. T4 h.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
6 x0 y0 R7 k) T/ q...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
, b0 N1 w' G" D..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
7 J$ F' d0 `) M.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
( v1 e0 \2 F2 b! b. N% i$ }( wขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
3 ?, H6 n- A1 t) c0 J3 r.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
/ L, m1 |- p5 e& g, C0 w..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
9 o' P1 w' B4 o...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
: j1 u- H7 J8 ^0 n…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ2 S; J# K7 b. S5 v& u; {- r  ]8 H8 \
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ- I& t% h; k& X9 o, i! `
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
: b$ S* p9 D1 M; }1 F+ X: k................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ" c  D+ n5 J) a+ e( r) y% }
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ, s) U# m" t# t3 I9 K8 C
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ- V! S5 h5 P& X) `1 u
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
8 K- \. f- ~. j( h8 j7 D$ c/ l  f2 m............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 847

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย  n) r( F' j, T) K0 a9 S; n
$ k$ M7 X  ]3 k& e, m
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1077

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___- N! m" r6 I. w( I% e! r
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____! e2 z( W/ X. Z6 `
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
% _+ G/ A5 a+ G& p/ S_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________  F& }/ e/ q4 ?! D" g
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______, U0 t# o. K, y. i- K* N% @
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____1 o$ x' }/ a/ _6 B5 b# ^
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4189 / 4189

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
: f. X0 E& a1 @5 r; K, K
3 Q4 |- Q5 c+ Q, @BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
6 e2 j, O: L3 R; w( e3 M5 B5 A' EBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
% Z3 V! d: o$ K" S: qBOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY0 Q7 @( J' f8 k. w4 i: i4 W6 r8 ?% ^
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY) K" ~0 _9 P  K% P6 Y
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
8 E. u- A, F. b, _0 E4 k* UBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY6 p: u. x0 B" F6 T) Q% F1 t$ W5 c
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY3 A) C8 ]$ ]& \2 D0 m! h
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY  B! _: ]( d& v3 m
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY1 ]/ Z! z7 H) O; \. c
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY- K7 \. z1 Z. r  w! i
                                                   BOY BOY                                  BOY) V' K* }% f" T$ C) m# s2 Y( e
; Z2 O. r( [1 F. f

- V1 M  {* \- U____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___# X3 ?  V" h/ S. R
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____5 {$ \( X6 S9 {, {1 w+ {
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
$ p1 {) H$ C8 k) x9 n3 T_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
, b. U3 H+ K  c' k2 }; n8 z* y" }! N_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
2 C; J5 z; g7 i$ d_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
7 b7 m/ }6 a  f. ^_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2403

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1816

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-11-29 04:25 , Processed in 0.501116 second(s), 59 queries , Gzip On.