Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 174790|ตอบ: 681

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 11 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4470 / 4470

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26864
โกออน
518430
คะแนนความดี
95545
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ ) O5 q" ^& E; I3 Z
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา ! w/ ?! M/ o4 @, P
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
2 y( E3 r" {# h( j$ |นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
2 l! T$ ], f9 l/ Dเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
' s' J0 T/ ~  `4 {0 _. qคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
  u5 a; w3 d5 ~  O( M% @แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
; g% J& R/ G, w1 `2 p0 v4 Q1 Oมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
+ T" L1 Z, ?6 h2 F) Nไปหน่อย
( z; D+ @6 q4 K; hมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
- m. C% Z9 y1 |) H3 [$ A" N8 T* Aัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ $ y5 K  H( y5 r8 m$ F
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
$ a) S! {. b6 B7 L3 V3 i5 ]แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา   ]" ?% _, K% x# g
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที % [; _( p* f9 i
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย . i9 A: T5 Z; S, |
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
4 W7 m  S  t+ z% _" \0 Z. `% {ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
; u  g& s- ]: z1 X5 Kตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
+ k$ l5 O0 a, n, W  o2 H8 G- e9 j& Mปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
/ h% }, \7 D# j* q( uเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง # t, b# E" Z$ }2 K# O8 s7 Y$ E
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป " {. }8 f- C4 R
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว 5 i" W/ y% a  S
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข 7 ~% D6 i: b# Q- X  u1 R* J3 i
ึ้น 1 S  I8 c- R. Y; A$ O
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน ; o( W9 F0 d% e) S
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" : d, G! e# q5 r: Y+ b7 R
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง % E. Y$ D, w1 X* y' q
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ # X1 ?: D4 L- ]
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
  Z9 q) D- I6 tมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ 7 u- N3 A$ K8 ?! B1 U
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย : e" |( {8 z. E  b0 O" |, s$ Z
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
5 k4 k6 t- O0 ]* X6 G" q8 Uไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ 2 W$ u4 f. Q/ R. p: O/ U# j
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
2 m- ^0 ^1 C! y+ ?. F9 T1 \4 zเราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
5 l7 Z3 k) j3 J/ tอยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
  ?" `3 N! c4 V* b( {8 a8 Lส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
& N* D, R  |! I1 C# B% U9 m"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
" ?" F% ]4 D6 f) P% X: @) ]' I# Wไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา 4 C, a" u" [( F, u* q8 s& U9 Q0 \) f# ^
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
) S+ \. ^4 {! U9 _# d, m8 xซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้ ! b, c* n2 [) }+ U' k  M2 r5 T
เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที 3 x2 B/ D' y3 \# C( E
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย 6 J# ~- ^! ^1 U) K" E: E
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
* k) D* I- q1 Jสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
9 o8 M' h3 E9 |/ }1 n8 |* ~ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
- f3 Y- R/ H: N  e8 n  s) Uมันเสร็จ
8 X( B4 w) a  M; F6 q+ R" S4 A3 J' [3 \- ]0 A8 g4 j
0 y* k/ H' H" C# c$ G8 [/ s! v% P, _
มีต่อนะ  X$ D! C: M+ H% c& f
) c; w9 V  m) G+ @' k% ?" i6 Z4 H

, u$ y8 g9 i5 C
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 871

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ  w0 d) a  B* r, q% U# L

! T: o1 f  R3 l3 K, S" Y: _* M- Lน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1200

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ" \; q/ w8 r' ]/ J% C- v2 h; r
...................ขอบคุณนะ' j  U' I8 m4 I. ?8 n3 u
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ4 [) e3 p- T$ V$ ?
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
: A& j" V# T- {/ ^.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ  A5 @( x0 e& V8 E# C$ Y  Z
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......6 _' q! s# C* ~3 U, [# h! F8 j
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ. q  l9 ^6 }% v+ L2 l- l' h' Y
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ* ?8 M- ]6 i+ {" v. q+ P1 f  S0 k4 [$ J
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ7 g, b$ c4 X! [% h( z7 E3 p
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ2 g0 z6 ~! @  @6 ^/ A2 j1 x
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ0 I4 i2 H" [$ w% u! Z+ V+ ]: d
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
& b- Z* D5 w; b! y# _  s8 A…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ6 u1 @: D2 e/ n- s9 S8 a
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ' A2 U7 f0 B+ d2 O
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ& c3 m! Q4 _* a$ C2 I' `4 [
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ$ g$ p7 \. D9 E- i/ q
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
* s5 c! w# ?9 W, R2 N......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ2 y% [4 v+ M6 s* f2 a  c
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ+ Z9 _9 K3 B' g
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 897

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
: |# X6 Q4 b+ o0 u& F2 e& A6 D. G$ Q' o5 N* S
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1141

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
0 n- _' ], r! z+ M" m# \3 n_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
& I2 ?; `- C4 y. g' z_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
  m( @; W# q6 C% W- `' @_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
: ~1 _. |# E" L( p5 k_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
* w  B% U& x$ b& Z2 i_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
- W& f9 C& F+ t5 {_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4439 / 4439

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 ' e' `1 v/ o" k9 G* ]
2 R  T, J; j: v3 o+ U" ~
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY  p0 G2 L0 h7 m; N6 @
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
6 r7 `3 Q) B; G( q3 jBOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
+ [* g! x+ Z2 B& m; Q+ l* N' @BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY' W/ P; i" i2 }+ Q8 B9 |
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
% t5 ?: h3 J7 }. v' B) a) w4 W" gBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
, O/ p% W9 z% T! j: HBOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
; I% a% C" y7 y" Z% J" QBOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY
6 c+ k* p: X  Y( RBOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
3 M; A$ _! Z/ }- v+ a- ?BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY' Y4 \3 W, R9 r' v9 Y$ ~6 d
                                                   BOY BOY                                  BOY8 S% K0 \" s! o2 G% }

0 x  L' _2 A# `0 c5 N: ]0 w8 Z0 ~4 M1 v9 [8 y
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
" Q% |5 K* F1 H6 z" u_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
& V% a$ m  w! u& \_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______, M  E- ?: T$ J! \% R
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
& C+ q2 u8 b% a1 O_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______. l! Y" R. f1 V3 w
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
1 A. U4 v- M  d5 ~3 ]_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2546

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1925

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2015-3-31 16:45 , Processed in 0.498404 second(s), 59 queries , Gzip On.