Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 170381|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4160 / 4160

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26851
โกออน
518422
คะแนนความดี
95534
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ $ ~  J4 ]% Q; ]/ c' E
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
4 T( p! n  P- N8 {( M: Dหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั 1 s' P" I3 V6 D
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
9 s  q. w2 R: G' U7 w9 i" `เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ & g  Z/ v  T4 ?, V3 \
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
# O# E8 z/ D" e9 n* Z' Zแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ + L; A. ?6 W1 `$ W7 D& Z5 r
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ $ e* X. I  N$ q; F; `+ u/ A
ไปหน่อย
% R3 ?; T" w4 V: ^มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล 9 [: m- H& z  K7 G: B
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ 1 V4 h, r  V$ ]& \5 a/ M$ i+ E
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย ( ?" d) K8 a! h
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
! Z6 T5 Y4 Z* l8 @+ I$ v4 Uแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
/ X# m& {' Q, i3 p1 a" e/ Sน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
0 T' R. i! I7 p. X9 pไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา 1 w+ F" w5 A& E$ C( P" _( s
ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
0 h1 e! ~7 T, _" Dตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ ' N+ f7 B% i3 W7 e* g9 }* `
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
# [9 t0 q/ Z8 t7 o& Q2 Zเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง 2 {  J: ]1 S2 A' J8 x
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป . z6 O2 B6 I+ m. @; S
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว , J& ?: b. M1 L6 i7 |5 e
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข 5 u; C- A1 V! C! G& b. G
ึ้น
; y& a4 b% i/ I2 a4 r% d1 u3 g" p. {ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน - D& E( O. M( |) T+ m
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
5 K9 K" r' M: iมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
5 F6 r  Q2 O8 b. b1 Hมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ & x, m9 M) H- E; M2 ~
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี 3 X8 {' R4 L( W
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
# a3 Y4 W3 V2 nมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย 8 P: Q( ?: h% v7 T) ~% k
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ # m; m, O0 X2 \# M7 M
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
7 C* \/ b. S" @: O( e4 \2 s+ J- nบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
1 [  p& n& }3 `9 ?เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
$ r: g6 k. s' y4 p0 `, n$ @อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ * X2 n# N6 f2 W9 X6 h" ?) x" M
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
" f9 ~$ z- n; ~# C) p* B* |! t5 u"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
, H6 m8 g( f; R* @  w+ C6 o' nไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
" c7 _0 d/ a( K" M+ ^: E: k  xมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก * c0 w: y5 U" W3 R! K5 E
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
1 @  ~5 _% E! D+ ]' aเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที 5 {! J5 J# f: u; X! m( z& ^
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย . o* M! G5 @/ M) D3 `7 B! ~0 J) O
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
6 g) u' x1 C# u1 s3 ?5 `6 G3 Nสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
- N  c+ U! ], C2 P5 p8 O4 l( Dไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
& n3 i+ k6 M6 j% ]. _. A! ~4 @มันเสร็จ% Q0 J; h' b. d

) U7 y% H, v5 p! d+ x
3 ]7 d! C1 O( {6 Bมีต่อนะ2 y- h6 C8 h  C! s9 U

* ^0 H+ w/ j/ c1 U& p, K% C3 B) X, v% s0 o3 ~
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 808

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
% s' E& ~; S% J! f8 M  X# d( Y% q. |+ w: C# ?
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1114

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ/ }5 B6 w( V; ~- s7 `( Y8 c% _* L
...................ขอบคุณนะ, G9 x& z; {0 H9 G8 f
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ2 [3 J4 L8 P" ~. r# O
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ4 q5 y5 J# b2 E3 J& P7 o: B' i
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
4 i+ D; ^. ?0 c( O...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
. l: ?6 d9 s% T6 p" ^* ~5 J1 O..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
1 K, H% i- O! l$ t4 F$ g. u.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ6 V0 E% E' X4 Q( |- H" m
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
. O% k$ H* ~# x; f2 c.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ+ F  X; `2 H/ {$ B# f4 W) ]
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ9 e5 [' Y/ R$ a& Y# c8 v
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ/ h* f6 E! J8 J; O8 D) h
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ' A; k" ^0 i9 b6 ?$ A
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
" G% |$ [4 |9 T+ B............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
7 |( z" R( W* a7 s, ?3 s0 }: V& j................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ9 I8 {% o8 b$ f2 j# ~1 d5 F
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
  v( U  \7 y4 P+ T......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ5 o- c/ [0 r* k3 ]% ]
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
8 ^6 e. H% q1 b3 Q% P  H............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 833

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
7 I4 _# h) V' m: M+ [5 k  G6 x7 N+ |) b* I
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1058

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___( A! s& z; k/ y, \1 q8 Q( J: ]
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____' X9 e: `4 K- I$ m
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
( p* Z" J6 t0 C9 U0 m! ^. R# p6 i) X' Q_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
3 J6 `2 s2 r4 N$ r  P_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
2 f. s* f. S2 D_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____4 h! Y. \0 @4 a! q, c
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4118 / 4118

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 5 M, \0 E3 T7 L. h  f
& A% E9 U9 k5 A( S# T
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
% b1 K, ~9 t' {) c5 Y& W+ o: \BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY, C$ [9 r0 c* l( V
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
! R! @9 [; s0 @" Z' eBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY% N3 O2 p4 r) e& ~+ G" P
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
/ F7 N# k' o( s" O( ]BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
# Y. S0 R% v+ ?# w$ B2 n% VBOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY" B5 F, k  E& Y7 S) y5 F' T
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY- R& d; t8 V- M9 }
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
; d$ R! Y* Q! G7 zBOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY) q5 p  V9 Z+ N; ^
                                                   BOY BOY                                  BOY. R; J" [; G+ ~2 e) }! S0 [

; b3 ?# A4 b3 f( s: h: C# i7 q9 e# Z- L' I& Z$ V5 Y* X
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
$ S: n# @! f6 x; O_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____  K/ P  e4 V  c1 S
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
& n/ p8 I8 @& `_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
7 i6 C# W( K2 {2 u; _# n; R_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
' j- ^. J0 R: T* @_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____3 @  [/ I0 c6 \! G* c
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2362

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1786

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-10-25 06:05 , Processed in 0.546003 second(s), 59 queries , Gzip On.