Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 169258|ตอบ: 676

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4115 / 4115

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26850
โกออน
518420
คะแนนความดี
95529
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ " Q) d" s6 M5 q* u
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
& U' O4 l: K0 tหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั $ ]7 m8 [' n  Z; d0 x7 t
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ ; {" b  K9 w* H
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ : v$ z5 h9 N. y  P5 \2 f
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
6 H" V, a/ r5 {: t4 _แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
& i, T6 T# A4 h2 O! dมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ ) p' a: g  C3 @
ไปหน่อย
) ~' p& Z2 A# ]1 \, g) ?3 zมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล 0 C3 d6 s( A! _2 f' _
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ $ T$ A& S7 E. F
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย 2 V4 m" f7 u6 O
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา 1 v; r  Y7 J* p8 L, J, U' l
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที ) e; q7 a# `% W# d- x% U8 }
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
$ v3 J1 G4 M) m3 d: Vไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา 4 O2 B8 @8 j7 V+ r8 |  d0 s) b& Z
ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ 4 y4 h5 [0 [2 Z: W4 A
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
+ c. i- N- |- W$ tปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
6 P# z+ i1 l' |/ J  hเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง " f' u( G" j  G1 M
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป # p' \! {5 w6 Y& ]
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว ' X' F. c2 C0 m; _
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
" Y0 Q! j* T+ e) ~ึ้น - O; Y0 J) X/ ~. l6 `0 j  ^1 I
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
4 D$ h; [! O# Z้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" : D9 ?* f' }/ h0 C5 y& B* f3 G: x
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 8 @3 f! x+ w, @3 A7 K
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
+ R3 O" j" z# _. `- R. Uงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี & d# M. E. t  I* ?7 ]  Y* e+ J6 Q
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
# o5 \: @& M) ^% l4 Q3 ?4 Sมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย   q  ]: u" F* A) E5 G9 f4 L
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
' ?+ g# h4 A  {6 L2 ^( yไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
4 \  q7 r) _$ F) d2 bบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน 9 n4 |7 \' l9 e1 j4 j2 h
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก 4 e3 ~5 H: |! j
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
4 E4 `  X0 R0 `% x9 ~ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
) k, s( M# G& Y9 ^8 d8 e"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
+ G- C! ]# O5 kไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา 7 l6 Q0 K2 {3 H' v* n7 ^
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
4 `3 C% c7 u. p5 y$ Lซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้ 1 W) n' ^6 `$ s4 K" M5 ]
เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที   r% g/ w/ P6 |1 x$ f9 ~
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย 4 Y( r) N# c8 \/ X
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
" Z" A; [) r/ eสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
( @/ |- a. b  m$ \6 `* W: Fไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น " c- H& Q7 x8 H* r9 b3 e$ [
มันเสร็จ0 \- }' i8 s7 }6 e$ I: T  M8 y& n
  y" A9 [$ _% y$ s  H* u$ F

# h" B+ q, U+ c& }$ Z7 X$ s2 G% I& i* v  Cมีต่อนะ: Q4 q- b3 u$ p( o% ]

! F; m) G3 G4 r& L, X% n6 Y/ q3 n9 [: |
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 799

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ/ N  m' r! }6 m# a1 N$ K' ^7 u
0 C# u0 |4 I3 n. b
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1101

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ- _( q6 s9 M# o5 w
...................ขอบคุณนะ
* o1 P0 h6 t1 {7 J0 t6 E0 T' z............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ5 \+ {2 O, W& Z1 G. N
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
$ q) I: O" {/ t.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
' v6 ^1 g6 f9 Q& ^...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......7 D1 Q* Y& c. i: Y
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ- E3 K% ~9 `: O0 u3 a
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ$ @7 n# m* I$ ~* J) P9 S
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
8 @0 [7 m% }# `' t- h.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ3 l  N0 D2 ^; N4 A* p0 B$ m
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
5 G! {0 x" a/ D2 U, M! @...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
, U9 L7 F" _9 M3 ]( B" r( a( T: p…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ& i" V* B. W7 u& z0 x" s, L
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
9 g8 E! u% ~7 H: B* e............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
3 r$ a1 v' T" o. T) H................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
9 o9 w6 f, c, j8 x" m5 p..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
) T: P8 F! u  Y" r0 `6 P4 v0 }......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ8 c$ \* H+ @$ ]; P6 \
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ) {$ [$ P) v% I6 s0 A
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 824

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย% i4 C1 j3 O' p1 B0 }. J6 @. n
( `* I7 ~8 a; |( P7 r6 b. a
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1046

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
( @9 \9 ?& R' o. h  x  r, b_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
- _! X6 f- {4 ?' _2 e_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______1 V5 p6 o  Q2 e' [3 n+ F, z" l' g
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
+ {2 f4 `; a5 l7 r) u% }_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
6 d7 u! U+ \% b_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____+ Y/ u: q' Z; j! n1 \
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4071 / 4071

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
+ e1 ?$ p. ^5 i: t1 O4 F+ f" Z% T  m" Z* V# d+ s2 a
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
* ]8 |$ l" d# o1 c+ M; J% kBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY1 L: o' p' W* f" V6 e5 Z
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
+ e; l' e. |1 N5 dBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
( o  i* l% K9 J4 e* t% KBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY% t$ g+ [" V9 D) _( \, N; ]8 r
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY  X4 _$ ?/ h2 k9 k* Q8 x' Z
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY7 Z8 z7 |& t9 f8 B: o
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY
. E$ U1 x' o' }$ F) @! Z3 DBOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY4 A$ Q: z8 c7 ^+ k/ R# {* h( a
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
# s: Q( H2 O" M" i                                                   BOY BOY                                  BOY
0 |" V- H& ~9 N" v& P' f* g* V
1 t$ E# \! ~- N( u$ _
! ~" Z; d4 h1 m' H1 g- S____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___5 P3 @, x& K2 x0 _, w2 x
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
1 }# C1 Y+ Y  `- ~$ b1 e_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______8 x& P" I# a/ i' T! t
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
; n, ?" b1 V: G4 w+ U6 f_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
' D5 Q" W0 ?% C, e, M( g3 Q; R: {8 J_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
: r( q/ [  A0 y. ~_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2335

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1765

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-10-2 05:18 , Processed in 0.411064 second(s), 59 queries , Gzip On.