Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 171733|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4220 / 4220

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26862
โกออน
518425
คะแนนความดี
95539
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ 2 ]& c9 c' q: e3 Q. |
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา 2 L! A9 j3 _! x) v6 d. D# y6 _
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั : m: P/ |# @$ f$ ^& S) ~" D, P: R' X
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
4 p* _$ t* N0 D- m8 Sเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
. u. V0 S3 Y  N' x4 A, Kคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
$ c5 A$ N, C( N, r8 ]  Aแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ ( q  q# w; Y  M- b5 V
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ ' d2 K, e! X3 j1 |3 v1 s
ไปหน่อย 8 ?. r: L- @4 h. ]
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
9 T  ?) [0 A" Q) S6 Eัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ . E7 ]0 X( X( v% {
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
, F) h+ e# N2 l2 A4 z2 y) qแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา 6 e; E2 u" L& z% q" j6 S4 t& x6 J
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที , c: _: f2 M% z) l& s
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย : [1 B0 G2 f0 X- g8 g
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
4 j" P; _: F$ {  Iถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
$ [" x+ [$ h% l5 m- s) Sตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ ) C  `  r5 c1 W; e9 a$ d  F
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
+ J' q. [: K- o2 Y$ B; rเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
0 I  b. S* D- l5 v8 Zแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
) y2 J! A8 _* M4 Rความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว 5 n9 m8 s) q) l) Q
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
8 G! O4 q4 U( u4 r! v# ]ึ้น
5 n1 i$ W  y1 o" N2 b2 }9 eทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
- w8 Q0 x- h* {8 d( j7 i้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" ( d3 E3 {% P, O/ k6 l; c
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
7 O* P; K5 Z  i1 o# N2 N0 tมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ . W" P% u' p& a/ o
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
7 b9 J  D; k" r5 E; ]2 H4 Yมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ " J# D/ A3 T) j
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
2 f" d; e0 I& q3 f8 {เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
1 M9 e5 y1 a' a% e5 _ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
- c# v5 R# T" A: j# wบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
4 H5 L. [9 O# k) \เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
) E- _& `5 p3 _& g7 ^; n! T/ s( Jอยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
0 C9 {6 v# Y2 K( w8 k# ]' aส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
3 D4 P1 O: N' @! E, [8 {9 Y. l"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
% k: s9 _& ~9 u7 Lไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
! s6 r; J. e* P+ u' Gมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
+ n7 `1 _# W8 N$ O: n; @: ?ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้ % r) t: b% T% y. K/ ?! \
เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
9 J( s8 v& F# A( L6 Hมันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
5 r1 P& T- P% Y2 P! p# S! b4 u  Wตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
5 _+ E# B/ B. |1 D+ B2 @สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
, v* M- [' u; n9 zไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น   Z9 i! f% h* V  E" {. z3 }) J: p
มันเสร็จ
) j4 |. \/ U) ]( D* |
' u# J- g! S0 A, ]" i. A! y3 e& Z' R* g8 ^' P7 l
มีต่อนะ1 ^  l$ M7 K0 Y

) Y7 r" U% u6 I( I$ r, O: [/ x0 V+ K- _- S+ N3 l
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 820

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
1 t. Z3 R7 [% |1 b2 o
1 Q  |3 J7 u# n/ mน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1130

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
! b1 V' F8 A2 y" C/ u2 o& J. G8 |...................ขอบคุณนะ
& `7 n) p" D" Q5 ?( k+ ?............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
( A. K, Y# V! Y9 b  G........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
; k: p/ M4 p" B0 i. Y1 }! |.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
) m8 e6 F- o. h4 H5 F...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......# o" B2 V+ }/ w' [* d
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ  y; j4 L- H! G% f
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ/ A: O. d6 ^7 M; f3 g9 k" O
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
5 s; O; b5 k9 m7 K: E.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ7 B& t- r3 @7 w/ t3 n2 n
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ- }( f5 t: P0 d3 h3 _4 S
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ; B; Z+ X. ]  V6 b! M
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
% r' f% {$ p1 A; v.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
& M+ j) S0 h, W9 W% ?) \............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ, i: g) ?$ f' B. t: x5 g- m
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
) z/ \2 K) x; X7 W% S4 O..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ  C; ]/ Y2 F$ Y
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ! d* {: C- ^! p
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
3 H4 a" A  E, U9 H# z% O............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 845

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย6 Y# B- m: |  [; T  {( z

7 j; N5 E3 m" s8 ?; Qน่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1074

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
% e/ Q3 |4 t6 U0 R- X_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
, Z. p$ j7 Z- f& w$ N6 j_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______1 B! i4 q. \; c6 D" \# @
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________  s* @/ q4 j# q& B4 L' t0 b
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
% u! x1 M: I4 {# \( m) |_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____/ C. b" W/ m# g2 d) t* ^
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4179 / 4179

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
# ?: I& [$ u) p9 S1 c
7 k1 u" Q( V( C$ L: L1 O% JBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
7 P$ b' }! I4 G, C# YBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
6 @3 |! {* i# h4 k3 ^BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
& c9 [# m8 H  H9 z6 C, TBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
, m6 P0 o- M! P" Z' cBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
, b; L1 _& {: RBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY  y! X4 f: r; D5 D' N
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY) g' P2 v( Z+ _7 `7 a
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY
' d, c$ r& w8 `BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY/ N3 e. T! v3 g5 x; n' I' i) I
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
' U0 y( S' Y  d                                                   BOY BOY                                  BOY4 n- C/ M. k7 W0 m% B( T! a
$ {8 k  a  w5 s$ ^( q( W

+ |9 s/ x1 q  P% v3 u: ]) f! q: T____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___5 q" q* n' H/ k2 T
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____, e* Y% k* s, G- s  \8 |
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
' u, }" H% T7 p! T_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________  e& o3 R) S8 C6 z6 V
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______5 j, n0 N4 }& [. N1 t
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
8 C- ]( l4 m! ~% G_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2397

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1812

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-11-24 07:55 , Processed in 0.404268 second(s), 60 queries , Gzip On.