Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 172474|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4272 / 4272

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26863
โกออน
518428
คะแนนความดี
95540
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ 6 i/ g5 u: X/ J" D
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
6 s+ _2 U5 o( s8 `( X/ Eหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
0 g& z& `4 p* D+ f2 tนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
- e& |2 f  d# s& d+ [เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
2 ]( u- k7 x2 H3 i! I% y" Uคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) % o! L* n" I9 G( a
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ , z3 O+ u5 j* E9 n" t- S
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ ) d) b! ^! M0 i* X
ไปหน่อย
9 \1 a# Z* I: |/ h4 f1 Kมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
: B$ J4 [1 o* q8 B7 o: M5 Xัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
- C- m- z! X7 d& v4 Y9 Q- eให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
6 m( i- U! Z0 y0 L# n0 U# A( sแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
( @$ C. \; L) e8 [2 Yแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที - H& a; D' c9 a  Q
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
9 K, E6 p& n1 ^ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
& j/ p0 [/ r+ x0 Jถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ   Q: R9 a+ O3 C. L) ?/ n
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
. ?3 f8 J3 a+ X: v8 Eปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง , m( F" J4 n' b/ f
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
  Z/ Q# }" r  E! lแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
8 `7 b( v% Y$ ]! m) o% f& Bความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
2 O; c. `6 X  dสะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
+ L- h% q8 i# \ึ้น
9 h( Z& V4 E# q  L  Y) Kทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
8 k6 K" \  h# w6 N; h3 ?" a# C้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" $ \; R9 |3 P: }8 U# d  ]- c5 _8 ^
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
: i9 O5 y! K5 {มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
" R% ]0 _1 L; S" X: Nงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
& I2 m3 d& A1 G! q; Qมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ # f$ c5 l4 O, {: R7 B* v
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย # t" w: M1 ^5 H! y6 e
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ 8 p( l1 `2 P; }, _$ E
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ 8 S% ?: H7 b9 |: D
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
8 ]) c2 f4 l" [( ]) f9 bเราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก % k, T& c9 Y. E- ^8 Y8 q4 O
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
) O2 N6 s$ t. P9 rส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
- w1 E' `( ]5 C1 K7 ^"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา + B3 ~) ^# F" v! {
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา : t# M3 [) T- E3 {" L
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก $ L2 @+ Q, i3 b# N: S
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
7 v- L4 S+ B- [3 H3 i$ j; wเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที + j9 L9 X. p1 k/ j
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย : U8 w6 d9 l9 b
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
! A& s6 T+ u8 T2 e2 s  O- oสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด 9 l  ]5 A0 l+ o6 a2 v
ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
3 s3 n* ~6 N2 aมันเสร็จ" C3 n9 C, `! W# T7 L! `! D

$ b( I# t; }# C1 k; A5 b
* i9 j& x' P" D* Yมีต่อนะ; p) q; A' R. X$ C6 c
; v, J& \( r# M7 b9 ]4 J% ^
' [, Y  n2 n2 @# N) P  F
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 831

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ& N# O5 y' j( ]( |

& j  m2 v% N% L6 v3 r/ O3 |! B% gน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1145

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ* I- a4 s& j' y; h6 F
...................ขอบคุณนะ
# o$ C( H# Q4 u- @7 X1 @: T............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ- }4 ~, a6 d% S( i. j5 w$ ]- I0 l
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ; V" H! @+ k" Q& i8 Z: f6 R) B1 @
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ* a+ F8 U. Z+ `; P2 X9 ~
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......! ~- @- o5 N. B: R, F$ k# p
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ  u: g1 y" A5 j% M
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
  t" r8 ]' P4 v& jขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ, \, j8 a5 T2 G6 u
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
+ t- g; @8 Z6 ?8 X..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ. W/ @1 h1 \2 M/ J! b: g3 l  G
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
) |' q& z" U( X! H! z5 ~…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ6 Y$ \, j; `) g2 v" l
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ3 s+ O* x9 s% @7 o
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ8 G8 g5 Z! ~% t
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
0 ^; [7 [1 u: K  T  _9 }..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
4 w) q4 m5 i* k) x......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
& N; J' q; [4 M0 ]6 J.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ4 f# S; t: R/ Z! X; S$ h! O( h
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 856

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย3 f9 V5 B2 s  d+ W

4 J: r- R; t" }  x) oน่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1088

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
1 z5 F! T5 u- W8 D% p2 {_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
9 Y, t3 s! d  _1 h; \6 W_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
2 |1 D7 l2 Y' M$ L! v8 w  |2 O_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________# V5 D# p& b" S; L0 k  L. @, o
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
! p! d$ |! O) P. G% Q; [_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____! W; b/ p) I- ?! C  g4 J0 C3 t
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4233 / 4233

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 8 O) N/ `" B" t6 b! k: q

0 i+ W" B* R/ z  YBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY2 E6 P7 r# R7 h1 X4 j1 P
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY3 X* Q. J. q9 h  ^# u7 ?
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
' O: n" e7 S( B% s  J' W! lBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
$ e" C+ B# a# }BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY) X& _/ z% x$ R
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
" S% n* z% x# tBOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY5 w0 l6 a0 ?3 E& [" k0 a8 u
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY. J# I2 [3 ?$ q& ^9 g. e! ?
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY/ g% ]9 R* s; [+ }- Q
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY8 V8 u4 {' z) H6 H
                                                   BOY BOY                                  BOY  j# U8 ^9 M; M4 ^/ n

% \3 s; f' P9 B9 W
: r' j9 s+ P; s# t) Q# f____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
' P% c# H, M7 W( p+ {8 O& }_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____% O3 @3 p/ S6 P( A/ }
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______. A8 o4 c! t" b2 o6 [; Z
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________; g% y- K4 R: `7 \  Z
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
/ K9 g1 j  V! o! ^  t_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____$ ~' e8 M/ ~0 h+ v5 Z( ]& X2 b
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2428

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1836

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-12-20 21:21 , Processed in 0.401759 second(s), 59 queries , Gzip On.